BV GESIC 650

Hộp 10 vỉ x 10 viên nén bao phim

THÀNH PHẦN CÔNG THỨC THUỐC

Trong 1 viên chứa

Thành phần hoạt chất chính:

Pareacetamol

650mg

Đau cấp tính và mạn tính như đau đầu, đau răng, đau bụng kinh, đau thần kinh, đau khớp và đau cơ. Hạ sốt ở bệnh nhân bị cảm hay những bệnh có liên quan tới sốt.
CHỈ ĐỊNH
LIỀU LƯỢNG VÀ CÁCH DÙNG:
Liều lượng:
Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Uống 1 viên mỗi 4 đến 6 giờ. Nếu cần giảm đau nhức nhiều có thể dùng 2 viên mỗi lần (tối đa 6 viên/24 giờ).
Không dùng quá 10 ngày đối với người lớn và 5 ngày đối với trẻ em mà không có hướng dẫn của thầy thuốc. Không nên sử dụng cùng với các thuốc khác có chứa paracetamol. Không được dùng quá liều chỉ định.
Cách dùng: Thuốc dùng qua đường uống.

CHỐNG CHỈ ĐỊNH:
- Quá mẫn cảm với paracetamol hay với bất cứ thành phần nào của thuốc.
- Người bệnh nhiều lần thiếu máu hay có bệnh tim, thận hoặc gan.

HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG
Hộp 10 vỉ x 10 viên ( Vỉ nhôm - PVC)
Hộp 1 chai nhựa HDPE chứa 500 viên
QUY CÁCH
36 tháng kể từ ngày sản xuất
HẠN DÙNG

SẢN PHẨM CÙNG NHÓM

ĐỐI TÁC - KHÁCH HÀNG

Bệnh viện

Hệ thống Mẹ & Bé

Chúng tôi xin gửi lời cảm ơn chân thành về sự hợp tác nhiệt tình và chặt chẽ của Quý Khách trong thời gian vừa qua.
Hi vọng sẽ là đối tác tin cậy, là cầu nối đồng hành cùng Quý khách.

CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ NGỌC KHÁNH

Address: 252/35 Hương Lộ 80, Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh

Hotline: 0932 795 089

Email: Ngockhanhpharma.hcm@gmail.com

Website: ngockhanhpharma.com

© 2024 Copyright by Ngoc Khanh Pharma All rights reserved.

KẾT NỐI VỚI NGỌC KHÁNH PHARMA

LIÊN KẾT

Trang chủ

Sản phẩm

Tin tức

Liên hệ

Thực Phẩm Chức Năng

Thuốc

Vật Tư Y Tế

GIẢM ĐAU - HẠ SỐT - KHÁNG VIÊM

KHÁNG HISTAMIN H1

KHÁNG VIRUS - KHÁNG SINH

KÍCH THÍCH THẦN KINH

GIÃN CƠ

THUỐC DƯỢC LIỆU

THUỐC KHÁC